6. flokkur karla

6.fl.kk. Liðskipan á Íslandsmóti 2017

Liðskipan á Íslandsmóti 2017
Mæting 25 mín fyrir fyrsta leik.
Þið finnið leiki ykkar liðs með því að klikka hér !!!

þriðjudaginn 13. júní / Fjölnisvöllur – Gervigras / 12:30 – 17:15
A-lið
Höskuldur Máni Halldórsson
Sigurgeir Sölvi Gíslason
Gudmann Brimar
Örn Bragi Hinriksson
Egill Harðarson
Baldur Orrason Gröndal
Liðstjóri: Gísli Rúnar Guðmundsson 698-3505
B-lið
Kormákur flóki klose
Emil Martin Portal
Sindri Birkisson
Kolbeinn Nói Guðbergsson
Atli Hrafn Sigurjónsson
Baldur Loki Guðmundsson
Halldór Óli Arnarsson
Liðstjóri: Þórunn b þorvalds 6637858
C-lið
Jóel Fannar
Ragnar Leó
Óliver Fannar
Davíð Fannar Björnsson
Þórarinn Gíslason
Aron Egill Brynjarsson
Liðstjóri: Brynjar Harðarson 6658074
D-lið
Aron Darri Gunnarsson
Trausti Magnússon
Anton Ragnar
Baldur Björn
Hrafnkell Viðarsson
Toussaint Hrafn
Veigar Helgi
Liðstjóri: Vigfús Karlsson 6957547
 miðvikudaginn 14. júní / Fylkisvöllur / 13:30 – 18:15
B-lið
Magnús Atlason
Friðrik Jóhannsson
Friðbert Þór Ólafsson
Kári Kaldal
Jóhann Grétarsson
Arnar Freyr Þorkelsson
Úlfar Freyr
Hannes Hugi Jóhannsson
Liðstjóri: Hér vantar liðsstjóra
C-lið
Sigurður Óskar Blöndal Tysk
Benjamín Skorri Daðason
Aron Þór Bjarnason
Kristófer Peerawat Kimworn
Kári Þór Þórsson
Emil Aron
Liðstjóri: Sæunn 6965585
D-lið
Mikael Leó Lunddal Bergþórsson
Ólafur Andri
Arnór Breki Cilia
Blær Dagsson
Einar Aðólf Kristjánsson
Marinó Máni Harðarson
Úlfur Guðmundsson
Liðstjóri: Bergþór Leifsson 6605236
 þriðjudaginn 20. júní / JÁVERK-völlur (Selfoss) / 13:20 – 18:15
A-lið
Gunnar Karl Heiđdal
Ísak Eldur Ófeigsson
Pétur Ingólfsson
Baldur Öxdal Örnuson
Sigurgeir Sævarsson
Valtýr Kjartansson
Liðstjóri: Kjartan Hjálmarsson 8624716
B-lið
Kristján Ragnar Úlfarsson
Sindri Jón Ólafsson
Þorkell Kristinn
Gabríel Helgi Már Hrólfsson
Hannes Guðlaugs
Loftur Snær Orrason
Liðstjóri: Þórður 8694344
C-lið
Jón Atli Guðnason
Birkir Már Baldursson
Daði Logason
Daníel Svavar
Þórhallur Árni Höskuldsson
Daníel Edgarsson
Eiður Ingi Árnason
Liðstjóri: Steinn Kristinn 6631918
D-lið
Sigurjón Gunnarsson
Víglundur Hinrik Halldórsson
Marinó Alexander Arnbjörnsson
Halldór Hauksson
Dagur Örn
Darri Helgason
Alfons Páll
Liðstjóri: Gunnar Sigurjónsson 6979152

6.fl.kk. Liðskipan og mætingar á Stjörnumótið á laugardaginn

Sæl hérna er allt klappað og klárt fyrir laugardaginn!

Þróttur R1
Örn Bragi Hinriksson
Höskuldur Máni Halldórsson
Sigurgeir Sölvi Gíslason
Pétur Ingólfsson
Valtýr Kjartansson
Liðstjóri:
Mæting: 08:40
Tími Völlur
09:00 Þróttur R1 Afturelding1 2
09:45 HK2 Þróttur R1 3
10:15 Þróttur R1 ÍR2 3
11:00 Fram2 Þróttur R1 3
11:30 Þróttur R1 Fjölnir1 2
12:15 Þróttur R1 Breiðablik2 1

Þróttur R2
Guðmann Brimar
Ísak Eldur Ófeigsson
Haraldur Ágúst
Egill Harðarson
Baldur Orrason Gröndal
Liðstjóri:
Mæting: 09:10
Tími Völlur
09:30 Fylkir2 Þróttur R2 7
10:15 Þróttur R2 Fram1 7
10:45 HK1 Þróttur R2 7
11:30 Þróttur R2 ÍR1 7
12:15 Stjarnan1 Þróttur R2 7

Þróttur R3
Óliver Fannar
Jóel Fannar
Jón Atli
Aron Egill
Davíð Fannar
Ragnar Leó
Liðstjóri:
Mæting: 12:25
Tími Völlur
12:45 Þróttur R3 Stjarnan5 11
13:30 Þróttur R3 Fjölnir3 10
14:15 Fram4 Þróttur R3 11
15:00 Þróttur R3 Breiðablik4 12
15:45 HK6 Þróttur R3 12

Þróttur R4
Baldur Öxdal Örnuson
Kolbeinn Nói Guðbergsson
Sigurgeir Sævarsson
Emil Martin Portal
Baldur Loki Guðmundsson
Atli Hrafn Sigurjónsson
Liðstjóri:
Mæting: 12:25
Tími Völlur
12:45 Breiðablik5 Þróttur R4 2
13:30 Þróttur R4 ÍA2 3
14:15 ÍR3 Þróttur R4 3
15:00 Þróttur R4 Keflavík2 2
15:45 Fylkir3 Þróttur R4 1

Þróttur R5
Halldór Óli Arnarsson
Sindri Birkisson
Úlfar Freyr Óskarsson
Álfar Smári Þorsteinsson
Loftur Snær Orrason
Liðstjóri:
Mæting: 12:40
Tími Völlur
13:00 Breiðablik8 Þróttur R5 2
13:45 Þróttur R5 ÍA3 3
14:30 ÍR4 Þróttur R5 3
15:15 Þróttur R5 Sindri1 2
16:00 Fjölnir5 Þróttur R5 1

Þróttur R6
Jakob Ocares
Toussaint Hrafn
Hrafnkell Viðarsson
Kári Þór Þórsson
Birkir Már Baldursson
Daníel Edgarsson
Liðstjóri:
Mæting: 12:40
Tími Völlur
13:00 Breiðablik9 Þróttur R6 5
13:45 Þróttur R6 Fram5 6
14:30 Njarðvík2 Þróttur R6 6
15:15 Þróttur R6 Vestri1 5
16:00 Fjölnir6 Þróttur R6 4

Þróttur R7
Hannes Hugi Jóhannsson
Hjörtur Árni Vignisson
Kári Kaldal
Kristján Ragnar Úlfarsson
Sindri Jón Ólafsson
Þorkell Kristinn
Liðstjóri:
Mæting: 12:55
Tími Völlur
13:15 ÍBV6 Þróttur R7 14
14:00 Þróttur R7 Afturelding3 14
14:45 HK11 Þróttur R7 14
15:30 Þróttur R7 Fjölnir8 13
16:00 Fram8 Þróttur R7 13

Þróttur R8
Eiður Ingi
Daníel Svavar
Dagur Örn
Emil Aron
Sveinn Mar
Gabríel Ísak
Liðstjóri:
Mæting: 12:55
Tími Völlur
13:15 Breiðablik12 Þróttur R8 2
14:00 Þróttur R8 ÍA4 3
14:45 HK12 Þróttur R8 3
15:30 Þróttur R8 Keflavík5 2
16:15 Fram9 Þróttur R8 1

Þróttur R9
Darri Helgason
Trausti Magnússon
Daði Logason
Anton Ragnar
Aron Þór
Baldur Björn
Liðstjóri:
Mæting: 09:10
Tími Völlur
09:30 Þróttur R9 HK15 13
10:15 Þróttur R9 Fjölnir9 12
11:00 Fram10 Þróttur R9 13
11:45 Þróttur R9 Breiðablik16 14
12:30 ÍR8 Þróttur R9 14

Þróttur R10
Alfons Páll
Blær Dagsson
Sigurður Óskar
Víglundur Hinrik
Halldór Hauksson
Liðstjóri:
Mæting: 08:40
Tími Völlur
09:00 Breiðablik17 Þróttur R10 11
09:45 Þróttur R10 Afturelding4 12
10:30 Njarðvík3 Þróttur R10 12
11:15 Þróttur R10 Fjölnir10 11
12:00 Fram11 Þróttur R10 10

Þróttur R11
Arnór Breki
Jökull Helgi
Einar Aðólf
Benjamín Skorri
Marinó Alexander
Jóhannes Ragnar
Liðstjóri:
Mæting: 08:55
Tími Völlur
09:15 ÍBV9 Þróttur R11 8
09:45 Þróttur R11 ÍA9 9
10:30 ÍR9 Þróttur R11 9
11:00 Þróttur R11 Keflavík9 8
11:45 Fylkir11 Þróttur R11 7

Þróttur R12
Máni
Alexander Thorarensen
Tómas Hugi
Mikael Leó
Sigurjón Gunnarsson
Veigar Helgi
Liðstjóri: Bergþór
Mæting: 09:10
Tími Völlur
09:30 Þróttur R12 Vestri2 1
10:00 ÍR10 Þróttur R12 4
10:45 Þróttur R12 Fjölnir12 1
11:15 Afturelding6 Þróttur R12 4
12:00 Þróttur R12 Breiðablik20 1

6.fl.kk. Liðskipan og leikjaplan klárt fyrir sunnudaginn í Reykjaneshöllinni

Nokkrir punktar:
Gera ráð fyrir 45 mín í akstur og finna bílastæði við Reykjaneshöllina.
Muna eftir 2.500 krónum í peningum til að greiða liðstjóra.
Langar að biðja þá sem eiga til á heimilinu auka Þróttara treyjur að taka þær með til að lána þeim sem eiga ekki treyjur.

Til Liðstjóra:
Þið safnið saman öllu mótsgjaldi ykkar liðs og greiðið inni á skrifstofu við innganginn í Reykjaneshöllina.
Muna að segja fyrir hvaða Þróttara lið þið eruð að greiða (1-15)
Það verða alltaf 4 þjálfarar í húsinu, en spilað verður á 8 völlum samtímis svo að þið verðið að vera kár í að byrja leiki og sjá um skiptingar þar sem það er þörf.

Leikjaplan má finna með því að klikka hér !!!
Hægt er á síðunni að velja leiki hvers liðs fyrir sig, meir að segja hægt að sækja þá í dagatalið sitt 😉

Leikmenn eiga að mæta 20 mín. fyrir fyrsta leik.


Þróttur R 1
mæting: 13:38
Guðmann Brimar
Haraldur Ágúst
Höskuldur Máni Halldórsson
Sigurgeir Sölvi Gíslason
Örn Bragi Hinriksson
Liðstjóri:
Hinrik, 820-1093


Þróttur R 2
mæting: 13:22
Ásbjörn Thor
Baldur Orrason Gröndal
Egill Harðar
Gunnar Karl Heiðdal
kormákur flóki klose
Liðstjóri:
Gunnar, 895-0729


Þróttur R 3
mæting: 13:22
Aron Egill Brynjarsson
Davíð Fannar Björnsson
Jóel Fannar
Óliver Fannar
Ragnar Leó Bjarkason
Liðstjóri:
Vegna forfalla þarf nýjan liðsstjóra.


Þróttur R 4
mæting: 13:22
Baldur Loki Guðmundsson
Emil Martin
Kolbeinn Nói Guðbergsson
Pétur Ingólfsson
Sindri Birkisson
Liðstjóri:
Guðberg, 698-5575


Þróttur R 5
mæting: 13:36
Baldur Öxdal Örnuson
Alex Kempinski
Kári Kaldal
Kristján Ragnar Úlfarsson
Magnús Atlason
Sigurgeir Sævarsson
Liðstjóri:
Arna, 866-4001


Þróttur R 6
mæting: 09:38
Birkir Már Baldursson
Hrafnkell Viðarsson
Jakob Ocares Kristjánsson
Jón Atli Guðnason
Kári Þór Þórsson
Þórarinn Gíslason
Liðstjóri:
Gísli, 845-9667


Þróttur R 7
mæting: 09:24
Álfar Smári Þorsteinsson
Binjam
Hannes Hugi Jóhannsson
Jóhann Grétarsson
Sindri Jón Ólafson
Þorkell
Liðstjóri:
Þuríður, 695-3037


Þróttur R 8
mæting: 09:24
Atli Hrafn Sigurjónsson
Gabríel Helgi Már Hrólfsson
Hannes Guðlaugsson
Tryggvi Hafsteinsson
Unnar Þorri Unnarsson
Úlfar Freyr Óskarsson
Liðstjóri:
Vantar, enginn bauð sig fram


Þróttur R 9
mæting: 09:38
Daníel Edgarsson
Dagur Örn Valdimarsson
Daníel Svavar
Toussaint Hrafn
Trausti Magnússon
Liðstjóri:
Magnús, 858-3541


Þróttur R 10
mæting: 09:24
Alfons Páll Unnsteinsson
Daði Logason
Eiður Ingi Árnason
Halldór Hauksson
Kári Markússon
Liðstjóri:
Haukur, 695-9990


Þróttur R 11
mæting: 09:38
Alexander Thorarensen
Aron Darri
Gabriel Ísak
Úlfur Guðmundsson
Þórhallur Árni Höskuldsson
Liðstjóri:
Selma, 662-4334


Þróttur R 12
mæting: 09:24
Anton Ragnar
Aron Þór Bjarnason
Baldur Björn
Kristófer Peerawat Kimworn
Sigurjón Gunnarsson
Liðstjóri:
Vigfús, 695-7547


Þróttur R 13
mæting: 09:24
Marinó Alexander Arnbjörnsson
Blær Dagsson
Ólafur Andri
Sigurður Óskar Blöndal Tysk
Víglundur Hinrik Halldórsson
Liðstjóri:
Halldór, 694-6050


Þróttur R 14
mæting: 09:24
Markús Höfðdal Jónasson
Máni Friðriksson
Mikael Leó L Bergþórsson
Tómas Hugi Kristjánsson
Veigar Helgi Eiríksson
Liðstjóri:
Bergþór, 660-5236


Þróttur R 15
mæting: 09:24
Arnór Breki Cilia
Einar Aðólf Kristjánsson
Guðjón Erik Óskarsson
Jökull Helgi Guðmundsson
Kári Ástmundsson
Þorlákur Ragnar Kjartansson
Liðstjóri:
Óskar, 897-7453