6. flokkur karla

6.fl.kk. – Uppfært – Okkar helstu upplýsingar

Æfingatímar:
Mánudaga: (gervigras)
15:00-16:00 (yngra ár)
16:15-17:15 (eldra ár) 
Fimmtudaga: (gervigras)
15:00-16:00 (yngra ár)
16:15-17:15 (eldra ár)
Sunnudaga: (gervigras)
10:00-11:00 (allir)

 


Skráning iðkenda í flokkinn:

Facebook síða flokksins:

Skráning á tölvupóstlistann:

Tilkynning um fjarveru frá æfingum:


Framundan:
Febrúar
(æfingaleikir)

11. mars
Gróttumótið – Vivaldi vellinum

22. apríl
TM-mót Stjörnunnar

27. maí
VÍS mótið

9.-10. júní
SET-mótið Selfossi (yngra ár)

12.-21. júní
Íslandsmótið (riðlakeppni)

27.-30. júní
Orkumótið Vestmannaeyjum (eldra ár)

23.júlí – 7.ágúst
Sumarfrí (óstaðfest)

13.-17. ágúst
Íslandsmótið (úrslitakeppni)

Lok ágúst
Boltaslútt


Þjálfarar:
Jón Hafsteinn Jóhannsson
gsm: 865-6404,
mail: nonni86@simnet.is
Gunnar Jarl Jónsson
gsm: 894-9202
mail: jarlinn83@gmail.com

Aðstoðarþjálfarar:
Bragi Friðriksson
gsm: 774-5399
Njörður Þórhallsson
gsm: 858-7295
Eyþór Blær Guðlaugsson


Tengiliður flokksins við BUR og íþróttastjóra:
Gísli Snæbjörnsson
gsm: 845-9667
mail: gamlibongo@gmail.com


Flokksráð:
Sæunn (eldra ár)
Hildur (eldra ár)
Auður (eldra ár)
Kristján (eldra ár)
Hallur (yngra ár)
Kristján (yngra ár)
Oddgeir (yngra ár)
Björn (yngra ár)


Verkefnastjóri Orkumótsins
Sæunn Viggósdóttir
gsm: 696-5585
mail: ssaeunn@gmail.com


Verkefnistjóri SET mótsins
Ólafur Ólafsson
gsm: 861-2003
mail: olirobert1979@gmail.com


Íþróttastjóri Þróttar
Þórir Hákonarsson
sími: 580-5902
mail: thorir@trottur.is

6.fl.kk. Liðskipan á Lemon móti

Sunnudaginn 26. nóvember í Kórnum.

Leikreglur
▪ 4 útileikmenn + markvörður.
▪ Spila boltanum frá markmanni.
▪ Ekki pressað á öftustu leikmenn þegar markmaður andstæðings er með boltann.
▪ Spilað á átta völlum samtímis. – Ein leikklukka
▪ 12 mínútna leikir

Foreldrar
▪ Þátttökugjald er 2500 krónur á hvern keppanda, koma þarf með pening og greiða til liðstjóra.
▪ Annað hvort upp í stúku eða á hlaupabrautinni.
▪ Ekki kalla inn á völlinn annað en hvatningarorð til síns liðs.
▪ Einn foreldri úr hverju liði safnar mótsgjaldi fyrir sitt lið og afhendir mótstjóra.

Liðstjórar
▪ Taka á móti mótsgjaldi og greiða til mótsstjórnar
▪ Halda liðinu saman og tryggja að liðið sé tilbúið í leiki sína á réttum velli á réttum tíma.


Þróttur 1
Eiður Ingi Árnason GK
Óliver Fannar
Jóel
Davíð Fannar Björnsson
Aron Egill Brynjarsson
Jakob Ocares Kristjánsdóttir
Liðstjóri: Ægir Hrafn 6602963
Mæting: 13:55 á völl 3

Þróttur 2
Daði Logason
Þórarinn Gíslason
Ragnar Leó Bjarkason
Daníel Edgargsson GK
Oskar Jan Bartnicki
Liðstjóri: Gísli Snæbjörnsson 8459667
Mæting: 13:55 á völl 5

Þróttur 3
Dagur Örn Valdimarsson
Emil Aron
Jón Atli Guðnason
Toussaint
Hrafnkell Viðarsson
Birkir Már Baldursson
Liðstjóri: Baldur 6646441
Mæting: 14:10 á völl 4

Þróttur 4
Anton Ragnar
Alfons Páll Unnsteinsson
Daníel Svavar
Jökull Helgi Guðmundsson
Benjamín Skorri Daðason
Halldór Hauksson
Liðstjóri: Haukur Halldórsson 6959990
Mæting: 14:10 á völl 8

Þróttur 5
Björn Darri
Arnar Reynisson
Eysteinn Jóhannsson
Gunnar Kári
Gabríel Arnar
Liðsstjóri: Bryndís Guðmundsdóttir 8214366
Mæting: 11:20 á völl 4

Þróttur 6
Jóhannes Ragnar
Einar Aðólf Kristjánsson
Trausti Magnússon
Veigar Helgi Eiríksson
Sigurður Óskar Blöndal Tysk
Kristófer peerawat kimworn
Liðstjóri: Magnús Ólafsson 8583541
Mæting: 11:35 á völl 5

Þróttur 7
Alexander Thorarensen
Aron Darri Gunnarsson
Tómas Hugi Kristjánsson
Þórhallur Árni Höskuldsson
Máni Friðriksson
Ísak
Liðstjóri: Höskuldur Þórhallsson 8484805
Mæting: 11:50 á völl 7

Þróttur 8
Hallur Emil
Davíð Bragi
Jóhann Ingi
Sindri Birgisson
Margeir Einarsson
Liðsstjóri: Hallur Hallsson 6968059
Mæting: 11:35 á völl 2

Þróttur 9
Sigurjón Gunnarsson
Markús Höfðdal
Mikael Leó Bergþórsson
Aron Þór Bjarnason
Blær Dagsson
Ólafur Andri
Liðstjóri: Dagur 7796545
Mæting: 11:35 á völl 5

Þróttur 10
Kári Helguson Þórisson
Tupac Týr Nunez Kvaran
Skarphéðinn Orri Albertsson
Sverrir Már Kjartansson
Rökkvi Rúnar Rúnarsson Hafstein
Egill Ólafur Atlason
Liðsstjóri: Albert Skarphéðinsson 8423028
Mæting: 08:40 á völl 2

Þróttur 11
Helgi Þrastarson
Teitur Einarsson
Pálmi Snær Bjarnason
Alexander Grétarsson
Daníel Awad Ómarsson
Björgvin Már  & Ágúst Már
Liðsstjóri: Reynir Berg Þorvaldsson 6952299
Mæting: 08:40 á völl 7

Þróttur 12
Sigurgeir Axel Hönnuson
Hjalti Björnsson
Daníel
Matthías Guðjónsson
Ingi Hreggviðsson
Sverrir Logi Róbertsson
Liðsstjóri: Vantar
Mæting: 08:55 á völl 5

Þróttur 13
Arnlaugur
Ari Flóki Helgason
Savo
Gunnar Ásgeir
Jakob Jóhann
Markús Davíðsson
Liðsstjóri: Vanda Sigurgeirsdóttir 8955555
Mæting:  08:55 á völl 8

 

 

 

 

 

 

 

6.fl.kk. Liðskipan á Íslandsmóti 2017

Liðskipan á Íslandsmóti 2017
Mæting 25 mín fyrir fyrsta leik.
Þið finnið leiki ykkar liðs með því að klikka hér !!!

þriðjudaginn 13. júní / Fjölnisvöllur – Gervigras / 12:30 – 17:15
A-lið
Höskuldur Máni Halldórsson
Sigurgeir Sölvi Gíslason
Gudmann Brimar
Örn Bragi Hinriksson
Egill Harðarson
Baldur Orrason Gröndal
Liðstjóri: Gísli Rúnar Guðmundsson 698-3505
B-lið
Kormákur flóki klose
Emil Martin Portal
Sindri Birkisson
Kolbeinn Nói Guðbergsson
Atli Hrafn Sigurjónsson
Baldur Loki Guðmundsson
Halldór Óli Arnarsson
Liðstjóri: Þórunn b þorvalds 6637858
C-lið
Jóel Fannar
Ragnar Leó
Óliver Fannar
Davíð Fannar Björnsson
Þórarinn Gíslason
Aron Egill Brynjarsson
Liðstjóri: Brynjar Harðarson 6658074
D-lið
Aron Darri Gunnarsson
Trausti Magnússon
Anton Ragnar
Baldur Björn
Hrafnkell Viðarsson
Toussaint Hrafn
Veigar Helgi
Liðstjóri: Vigfús Karlsson 6957547
 miðvikudaginn 14. júní / Fylkisvöllur / 13:30 – 18:15
B-lið
Magnús Atlason
Friðrik Jóhannsson
Friðbert Þór Ólafsson
Kári Kaldal
Jóhann Grétarsson
Arnar Freyr Þorkelsson
Úlfar Freyr
Hannes Hugi Jóhannsson
Liðstjóri: Hér vantar liðsstjóra
C-lið
Sigurður Óskar Blöndal Tysk
Benjamín Skorri Daðason
Aron Þór Bjarnason
Kristófer Peerawat Kimworn
Kári Þór Þórsson
Emil Aron
Liðstjóri: Sæunn 6965585
D-lið
Mikael Leó Lunddal Bergþórsson
Ólafur Andri
Arnór Breki Cilia
Blær Dagsson
Einar Aðólf Kristjánsson
Marinó Máni Harðarson
Úlfur Guðmundsson
Liðstjóri: Bergþór Leifsson 6605236
 þriðjudaginn 20. júní / JÁVERK-völlur (Selfoss) / 13:20 – 18:15
A-lið
Gunnar Karl Heiđdal
Ísak Eldur Ófeigsson
Pétur Ingólfsson
Baldur Öxdal Örnuson
Sigurgeir Sævarsson
Valtýr Kjartansson
Liðstjóri: Kjartan Hjálmarsson 8624716
B-lið
Kristján Ragnar Úlfarsson
Sindri Jón Ólafsson
Þorkell Kristinn
Gabríel Helgi Már Hrólfsson
Hannes Guðlaugs
Loftur Snær Orrason
Liðstjóri: Þórður 8694344
C-lið
Jón Atli Guðnason
Birkir Már Baldursson
Daði Logason
Daníel Svavar
Þórhallur Árni Höskuldsson
Daníel Edgarsson
Eiður Ingi Árnason
Liðstjóri: Steinn Kristinn 6631918
D-lið
Sigurjón Gunnarsson
Víglundur Hinrik Halldórsson
Marinó Alexander Arnbjörnsson
Halldór Hauksson
Dagur Örn
Darri Helgason
Alfons Páll
Liðstjóri: Gunnar Sigurjónsson 6979152

6.fl.kk. Liðskipan og mætingar á Stjörnumótið á laugardaginn

Sæl hérna er allt klappað og klárt fyrir laugardaginn!

Þróttur R1
Örn Bragi Hinriksson
Höskuldur Máni Halldórsson
Sigurgeir Sölvi Gíslason
Pétur Ingólfsson
Valtýr Kjartansson
Liðstjóri:
Mæting: 08:40
Tími Völlur
09:00 Þróttur R1 Afturelding1 2
09:45 HK2 Þróttur R1 3
10:15 Þróttur R1 ÍR2 3
11:00 Fram2 Þróttur R1 3
11:30 Þróttur R1 Fjölnir1 2
12:15 Þróttur R1 Breiðablik2 1

Þróttur R2
Guðmann Brimar
Ísak Eldur Ófeigsson
Haraldur Ágúst
Egill Harðarson
Baldur Orrason Gröndal
Liðstjóri:
Mæting: 09:10
Tími Völlur
09:30 Fylkir2 Þróttur R2 7
10:15 Þróttur R2 Fram1 7
10:45 HK1 Þróttur R2 7
11:30 Þróttur R2 ÍR1 7
12:15 Stjarnan1 Þróttur R2 7

Þróttur R3
Óliver Fannar
Jóel Fannar
Jón Atli
Aron Egill
Davíð Fannar
Ragnar Leó
Liðstjóri:
Mæting: 12:25
Tími Völlur
12:45 Þróttur R3 Stjarnan5 11
13:30 Þróttur R3 Fjölnir3 10
14:15 Fram4 Þróttur R3 11
15:00 Þróttur R3 Breiðablik4 12
15:45 HK6 Þróttur R3 12

Þróttur R4
Baldur Öxdal Örnuson
Kolbeinn Nói Guðbergsson
Sigurgeir Sævarsson
Emil Martin Portal
Baldur Loki Guðmundsson
Atli Hrafn Sigurjónsson
Liðstjóri:
Mæting: 12:25
Tími Völlur
12:45 Breiðablik5 Þróttur R4 2
13:30 Þróttur R4 ÍA2 3
14:15 ÍR3 Þróttur R4 3
15:00 Þróttur R4 Keflavík2 2
15:45 Fylkir3 Þróttur R4 1

Þróttur R5
Halldór Óli Arnarsson
Sindri Birkisson
Úlfar Freyr Óskarsson
Álfar Smári Þorsteinsson
Loftur Snær Orrason
Liðstjóri:
Mæting: 12:40
Tími Völlur
13:00 Breiðablik8 Þróttur R5 2
13:45 Þróttur R5 ÍA3 3
14:30 ÍR4 Þróttur R5 3
15:15 Þróttur R5 Sindri1 2
16:00 Fjölnir5 Þróttur R5 1

Þróttur R6
Jakob Ocares
Toussaint Hrafn
Hrafnkell Viðarsson
Kári Þór Þórsson
Birkir Már Baldursson
Daníel Edgarsson
Liðstjóri:
Mæting: 12:40
Tími Völlur
13:00 Breiðablik9 Þróttur R6 5
13:45 Þróttur R6 Fram5 6
14:30 Njarðvík2 Þróttur R6 6
15:15 Þróttur R6 Vestri1 5
16:00 Fjölnir6 Þróttur R6 4

Þróttur R7
Hannes Hugi Jóhannsson
Hjörtur Árni Vignisson
Kári Kaldal
Kristján Ragnar Úlfarsson
Sindri Jón Ólafsson
Þorkell Kristinn
Liðstjóri:
Mæting: 12:55
Tími Völlur
13:15 ÍBV6 Þróttur R7 14
14:00 Þróttur R7 Afturelding3 14
14:45 HK11 Þróttur R7 14
15:30 Þróttur R7 Fjölnir8 13
16:00 Fram8 Þróttur R7 13

Þróttur R8
Eiður Ingi
Daníel Svavar
Dagur Örn
Emil Aron
Sveinn Mar
Gabríel Ísak
Liðstjóri:
Mæting: 12:55
Tími Völlur
13:15 Breiðablik12 Þróttur R8 2
14:00 Þróttur R8 ÍA4 3
14:45 HK12 Þróttur R8 3
15:30 Þróttur R8 Keflavík5 2
16:15 Fram9 Þróttur R8 1

Þróttur R9
Darri Helgason
Trausti Magnússon
Daði Logason
Anton Ragnar
Aron Þór
Baldur Björn
Liðstjóri:
Mæting: 09:10
Tími Völlur
09:30 Þróttur R9 HK15 13
10:15 Þróttur R9 Fjölnir9 12
11:00 Fram10 Þróttur R9 13
11:45 Þróttur R9 Breiðablik16 14
12:30 ÍR8 Þróttur R9 14

Þróttur R10
Alfons Páll
Blær Dagsson
Sigurður Óskar
Víglundur Hinrik
Halldór Hauksson
Liðstjóri:
Mæting: 08:40
Tími Völlur
09:00 Breiðablik17 Þróttur R10 11
09:45 Þróttur R10 Afturelding4 12
10:30 Njarðvík3 Þróttur R10 12
11:15 Þróttur R10 Fjölnir10 11
12:00 Fram11 Þróttur R10 10

Þróttur R11
Arnór Breki
Jökull Helgi
Einar Aðólf
Benjamín Skorri
Marinó Alexander
Jóhannes Ragnar
Liðstjóri:
Mæting: 08:55
Tími Völlur
09:15 ÍBV9 Þróttur R11 8
09:45 Þróttur R11 ÍA9 9
10:30 ÍR9 Þróttur R11 9
11:00 Þróttur R11 Keflavík9 8
11:45 Fylkir11 Þróttur R11 7

Þróttur R12
Máni
Alexander Thorarensen
Tómas Hugi
Mikael Leó
Sigurjón Gunnarsson
Veigar Helgi
Liðstjóri: Bergþór
Mæting: 09:10
Tími Völlur
09:30 Þróttur R12 Vestri2 1
10:00 ÍR10 Þróttur R12 4
10:45 Þróttur R12 Fjölnir12 1
11:15 Afturelding6 Þróttur R12 4
12:00 Þróttur R12 Breiðablik20 1