Fyrstu leikir í Íslandsmóti

Sæl

Fyrstu leikir í Íslandsmótinu fara fram á fimmtudag og föstudag.

A, B, C og D-B spila á Tungubökkum á fimmtudag (leikir gegn Aftureldingu) sjá kort https://ja.is/kort/?q=tungubakkar&type=map&page=1&x=362289&y=408469&z=6&to=64.180056%2C%20-21.689129&from=Engjavegur%207

DB-2 og DD-4 spila á Valbjarnarvelli á fimmtudag D-2 gegn KR og D-4 gegn Fram

DC-3 spila í Úlfarsárdal (Framvöllur í grafarholti) á föstudag

A og C mæta ekki síðar en 15:30 og B og D-B mæta 16:10

DB-2 mætir 16:20 og DD-4 mætir 17:10

DC-3 mætir klukkan 16:30

Liðin eru eftirfarandi

A B C DB DB-2 DC-3 DD-4
Albert Elí Vigfússon Benjamín Svavarsson Breki Steinn Þorláksson Aðalsteinn Huy Tien Tran Brynjar Óli Axelsson Alex Breki Birgisson Helgi Jóhannsson
Brynjar Gautur Harðarson Eggert Orri Eggertsson Eiður Jack Erlingsson Arnar Logi Gíslason Egill Júlíus Jacobsen Almar Páll Lárusson Hannes Hermann Mahong Magnússon
Daníel Karl Þrastarson Guðmundur Ísak Bóasson Friðrik Leó Curtis Breki Þór Birkisson Hallgrímur Daðason Atli Ármannsson Viktor Berg Vignisson
Hinrik Harðarson Jason Hagalín Jónasson Kormákur Tumi Einarsson Freyr Ástmundsson Hilmar Örn Pétursson Benjamín Davíðsson Frosti Rúnarsson
Hlynur Þórhallsson Kristinn Örn Gunnarsson Pálmi Jónasson Friðrik Finnbogason Þorsteinn Daðason Dagur Stefánsson Helgi Myrkvi D. Valgeirsson
Kári Kristjánsson Óskar Máni Hermannsson Nikulás Darrason Fróði Rosatti Þórbergur Ernir Hlynsson Daníel Pitsuk Sigurðarson Friðrik Daði Deb Jónsson
Viktor Steinarsson Ragnar Gaukur Georgsson Birgir Halldórsson Jóhannes Logi Guðmundsson Helgi Alex Thapa Flosi Jóhannesson Eiríkur Tumi Briem
Emil Davíðsson Ævar Nunez Kvaran Sigurbjörn Zoéga Eiður Rafn Valsson Arnór Gauti Óttharsson Jóhann Georg Jónsson Hjálmar Sigtryggsson
Arnaldur Ásgeir Einarsson Úlfur Ögmundsson Sindri Rafn Ingvason Logi Veigar Eyjólfsson Sævar Reynisson Birgir Sigurjónsson Arnþór Sævarsson
Teitur Sólmundarson Svavar Dúi Þórðarson Brynjar Hauksson Hafliði Hafþórsson

Hér að neðan má sjá hvernig þetta er sett upp á ksi.is.

5. flokkur Íslandsmót

Haraldur Hróðmarsson