Þjálfarar knattspyrnudeildar tímabilið 2016/2017

Eldri flokkar

 

Meistaraflokkur karla

Gregg Oliver Ryder
864-6853 – gregg@trottur.is

 

Meistaraflokkur kvenna

Nik Anthony Chamberlain
789-7732 – nik@trottur.is

Rakel Logadóttir
899-1191 – rakel_loga@hotmail.com

 

2. flokkur karla

Tommy Fredsgaard Nielsen
663-3204 – tommy@trottur.is

Haraldur Árni Hróðmarsson
691-8587 – haraldur@trottur.is

 

2. flokkur kvenna

Nik Anthony Chamberlain
789-7732- nchambe2@aum.edu

Rakel Logadóttir
899-1191 – rakel_loga@hotmail.com

 

Yngri flokkar drengir

 

3. flokkur karla

Tommy Fredsgaard Nielsen
663-3204 – tommy@trottur.is

Haraldur Árni Hróðmarsson
691-8587 – haraldur@trottur.is

4. flokkur karla

Tommy Fredsgaard Nielsen
663-3204 – tommy@trottur.is

Haraldur Árni Hróðmarsson
691-8587 – haraldur@trottur.is

5. flokkur karla

Sigurgeir Sveinn Gíslason
866 7850 – sigurgeirsv@gmail.com

Stefán Svan Stefánsson

6. flokkur karla

Ingvi Sveinsson
869-8228 – Ingvi.Sveinsson@rvkskolar.is

Jón Hafsteinn Jóhannsson
865-6404 – nonni86@simnet.is

7. flokkur karla

Stefán Guðjónsson
820-8208 – stefangudjons@gmail.com

Óskar Smári Haraldsson
847-8082 – oskarsmari17@hotmail.com

8. flokkur karla

Bergþór Leifsson
899-3270 bergthleifs@gmail.com

Fjóla Dröfn Friðriksdóttir
694-9411 fjolaf8@hotmail.com

Yngri flokkar stúlkur

 

3. flokkur stúlkna

Nik Anthony Chamberlain
789-7732 – nik@trottur.is

Birgir Breiðdal
699-8422- birgir@trottur.is

4. flokkur stúlkna

Nik Anthony Chamberlain
789-7732 – nik@trottur.is

Halla María Hjartardóttir
862-1395- hallama97@gmail.com

5. flokkur stúlkna

Birgir Breiðdal
699-8422- birgir@trottur.is

Guðrún Þóra Elfar
846-2653 – g_elfar@hotmail.com

6. flokkur stúlkna

Birgir Breiðdal
699-8422- birgir@trottur.is

Guðrún Þóra Elfar
846-2653 – g_elfar@hotmail.com

Sunna Rut Ragnarsdóttir
823-6600 – sunnarura@gmail.com

7. flokkur stúlkna

Birgir Breiðdal
699-8422- birgir@trottur.is

Gabríela Jónsdóttir
661-1056 – gabrielajonsdottir@gmail.com

8. flokkur stúlkna

Bergþór Leifsson
899-3270 bergthleifs@gmail.com

Fjóla Dröfn Friðriksdóttir
694-9411 fjolaf8@hotmail.com

Yfirþjálfari yngri flokka

 

 

Markmannsþjálfari

 

 

Dómarastjóri

 

Þórir Hákonarson

© Copyright 2016 Knattspyrnufélagið Þróttur

Knúið af Everything WordPress sniðmátinu