Þjálfarar knattspyrnudeildar tímabilið 2017/2018

Eldri flokkar

 

Meistaraflokkur karla

Gregg Oliver Ryder
864-6853 – gregg@trottur.is

 

Meistaraflokkur kvenna

Nik Anthony Chamberlain
789-7732 – nik@trottur.is

Egill Atlason
615-0307 –egill.atla@gmail.com

 

2. flokkur karla

Tommy Fredsgaard Nielsen
663-3204 – tommy@trottur.is

Haraldur Árni Hróðmarsson
691-8587 – haraldur@trottur.is

 

2. flokkur kvenna

Nik Anthony Chamberlain
789-7732- nchambe2@aum.edu

 

Yngri flokkar drengir

 

3. flokkur karla

Tommy Fredsgaard Nielsen
663-3204 – tommy@trottur.is

Haraldur Árni Hróðmarsson
691-8587 – haraldur@trottur.is

4. flokkur karla

Tommy Fredsgaard Nielsen
663-3204 – tommy@trottur.is

Haraldur Árni Hróðmarsson
691-8587 – haraldur@trottur.is

Ingvi Sveinsson
869-8228 – Ingvi.Sveinsson@rvkskolar.is

5. flokkur karla

Magnús Stefánsson

662-5144 – magnustefans@gmail.com

Þorfinnur Gústaf Þorfinnsson tobbi200593@gmail.com

6. flokkur karla

Jón Hafsteinn Jóhannsson
865-6404 – nonni86@simnet.is

Gunnar Jarl Jónsson jarlinn83@gmail.com

7. flokkur karla

Magnús Stefánsson

662-5144 – magnustefans@gmail.com

Vignir Bollason

694 4131- vignirbolla@gmail.com

8. flokkur karla

Bergþór Leifsson
899-3270 bergthleifs@gmail.com

Yngri flokkar stúlkur

 

3. flokkur stúlkna

Nik Anthony Chamberlain
789-7732 – nik@trottur.is

4. flokkur stúlkna

Nik Anthony Chamberlain
789-7732 – nik@trottur.is

Halla María Hjartardóttir
862-1395- hallama97@gmail.com

5. flokkur stúlkna

Birgir Breiðdal
699-8422- birgir@trottur.is

6. flokkur stúlkna

Birgir Breiðdal
699-8422- birgir@trottur.is

Vignir Bollason vignirbolla@gmail.com

7. flokkur stúlkna

Birgir Breiðdal
699-8422- birgir@trottur.is

Gabríela Jónsdóttir
661-1056 – gabrielajonsdottir@gmail.com

8. flokkur stúlkna

Bergþór Leifsson
899-3270 bergthleifs@gmail.com

 

Yfirþjálfari yngri flokka

Gregg Oliver Ryder
864-6853 – gregg@trottur.is

 

Markmannsþjálfari

Jamie Brassington

jamie@trottur.is

 

 

Þórir Hákonarson